

KITUI WATER AND SANITATION COMPANY LIMITED



MAONO

Mtoa huduma bora wa maji na usafi wa mazingira.

UTUME

Kuchochea ushindani endelevu katika utoaji wa huduma za maji na usafi wa mazingira kupitia teknolojia bora, za kuaminika, zenye ufanisi na ubunifu, zinazopunguza kwa hatua maji yasiyo na mapato na kuwezesha kuridhika kwa wadau kwa kiwango cha juu.

KATIBA YA HUDUMA KWA MTEJA

HUDUMA/BIDHAA ZINAZOTOLEWA		MAHITAJI	MALIPO YA MTUMIAJI	MUDA
1.	Viunganisho vipya vya maji	Nakala ya Hati ya Utambulisho (ID), Cheti cha PIN ya KRA na hati ya umiliki wa Ardhi- Hati miliki	Kulingana na ushuru ulioidhinishwa wa maji	Siku ishirini na moja
2.	Usambazaji wa maji kwa bomba la maji	Fomu ya ombi la huduma ya bomba la maji iliyojazwa vilivyo	Shilingi 3,500 na Shilingi 7,000 mtawalia kwa bomba la maji ndani ya eneo la WSP kwa watumiaji wote	Siku moja
3.	Upimaji wa mita	Fomu ya ombi iliyojazwa	Shilingi 500	Siku kumi
4.	Muda wa kujibu malalamiko yaliyoandikwa	Fomu ya malalamiko iliyojazwa	Bure	Siku tano
5.	Majibu ya maswali	Wasiliana na ofisi ya huduma kwa wateja 0701545554, barua pepe kwa kitwasco@gmail.com au tembelea ofisi zetu zozote	Bure	Siku moja
6.	Kusitishwa kwa akaunti	Maombi ya kusitisha akaunti	Malipo ya bili ya mwisho kulingana na usomaji wa mwisho baada ya kuondolewa kwa mita	Siku kumi na nne
7.	Kuunganishwa tena baada ya kukatwa kwa sababu ya kutolipa	Malipo ya kiasi kinachodaiwa	1) Shilingi 1,000 kwa kukatwa kwa kawaida. 2) Shilingi 5,000 kwa kukatwa kwa laini kuu	Siku mbili
8.	Kukatwa kwa usambazaji kwa ombi la mteja	Jaza fomu ya ombi Malipo ya bili inayodaiwa Malipo kwa ada za ombi	Shilingi 200	Siku mbili
9.	Kuunganishwa tena kwa ombi la mteja	Jaza fomu ya ombi	Kshs. 200	Siku moja
10.	Marejesho ya amana za usalama	Maombi ya kufungwa kwa akaunti	Malipo ya bili ya mwisho	Siku saba
11.	Uunganisho wa maji taka	Nakala ya Hati ya Utambulisho (ID), Cheti cha PIN ya KRA na hati ya umiliki wa Ardhi- Hati miliki	Kwa mujibu wa Ushuru wa Maji ulioidhinishwa	Siku ishirini na moja
12.	Ada ya kuunganisha tena maji taka	Jaza fomu ya ombi Malipo ya bili inayodaiwa Malipo kwa ada za ombi	Shilingi 15,000	Siku mbili
13.	Mfereji wa maji taka wa kibinafsi unafungua	Maombi yaliyoandikwa	Shilingi 2,500	Siku moja
14.	Huduma za kugundua uvujaji	Ombi la mteja	Shilingi 1,000	7 days
15.	Huduma za gari la maji taka	Fomu ya ombi la huduma ya gari la maji taka iliyojazwa	1. Shilingi 5,000 kwa kila safari 2. Shilingi 4,000 kwa kila safari kwa makazi yasiyo rasmi	Siku moja
16.	Gari la maji taka ya kibinafsi (kutupwa kwenye mfumo wa maji taka wa kampuni)	1. Leseni ya usafirishaji taka iliyotolewa na NEMA 2. Kujaza Fomu ya Maombi	Shilingi 15,000 kwa lori kwa mwezi ama Shilingi 5,000 kwa lori kwa safari	Siku moja
17.	Malalamiko ya ubora wa maji	Sajili malalamiko	Bure	Siku moja
18.	Taarifa ya ada ya akaunti	Ombi la mteja	Shilingi 200	Siku moja

Kwa habari zaidi, ufafanuzi, malalamiko au wasiwasi, tafadhali wasiliana nasi kupitia yafuatayo:

Makao Makuu ya Kitwasco:

Kyangwithya-Misewani Rd,
Opposite Governor's office, 100M
from Gate B.

P.O Box 341-90200, Kitui, Kenya.

Telephone: +254701545554

Toll free: 0 800 724 750

E-mail: kitwasco@gmail.com

Social media:

Ofisi za Satelaiti:

Kaewa, Kithyoko Chief's Camp, Katheka Town, Tulia Market, Matinyani Chief's Camp, Kwa Vonza Chief's Camp, Manyenyoni Sewerage Operations, Operation's Office before the Governor's Office, Katwala Market, Ikanga-near Ikanga Hospital, Mutomo-near CDF'S office, Kamutei, Kanyangi Chief's Camp, Mutitu Chief's Camp, Voo Chief's Camp